![](https://sunnews24.com/wp-content/uploads/2024/03/page.webp)
![](https://sunnews24.com/wp-content/uploads/2024/03/page.webp)
และล่าสุดกับวันว่างของ แม่ชม ที่ได้กระเตงลูกสาวไปเที่ยวชมเมืองกรุงเทพ เช็กอินอยู่แถวย่านท่าเตียน เดินเล่นกันท่ามกลางอากาศร้อนๆ น้องเกล ในชุดเดรสสีส้ม แม่ลุกแต่งตัวสบายๆ และใช้ชีวิตแบบธรรมดา แม่ชม กินชานมไข่โปรดคลายร้อน ส่วน น้องเกล ในมือก็มีของกินไม่ขาด
เอ็นดู น้องเกล ที่เที่ยวเป็นเพื่อนแม่ได้แล้ว ถูกใจพี่ๆ อีกแล้วภาพเซ็ตนี้ที่ แม่ชม เพิ่งจะโพสต์ลงอินสตาแกรม และพากันเข้ามาคอมเมนต์ เช่น น้องเกลคือความสุขสำหรับเรามากๆ ขอบคุณแม่ชมที่ลงรูปน้องให้ดูนะคะ,Abigail on tour แฮปปี้สุดๆ,จะเห็นคลิปเกลนั่งรถเมล์ไหมคะแม่,สองสาวพาเพื่อนตะลุยเที่ยวบางกอก น่ารักมากค่าา,ชอบที่แม่ทำตัวธรรมดา แต่ดูยังไงก็ไม่ธรรมด๊าาา,น้องเกลคือความสุขสำหรับเรามากๆ ขอบคุณแม่ชมที่ลงรูปน้องให้ดูนะคะ,ตัวแม่กับตัวลูกเขาไปเที่ยววัดแบบโก้ๆ,โดนตกตลอดดด,เที่ยวเป็นเพื่อนแม่,น่ารักมากๆ